ชุมชนคนล้านนา

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ในนามผู้ดูแลเว็บไซต์ล้านนาฟิกซ์ดอทคอม ขอขอบพระคุณ สมาชิกทุกท่านที่มาร่วมแชร์ประสบการณ์ เหรียญผู้สนับสนุนเว็บไซต์ มีผลต่อการเข้าชมข้อมูลในห้องแชร์อาการเสียยอดฮิตของแต่ล่ะห้อง ติดขัดปัญหา ไฟล์เสีย ไฟล์ใช้งานไม่ได้ แจ้งหน้าแซต หรือสายด่วน โทร. 081-3860142 Line ID : komkarn_1976 หัวข้อสำคัญๆ ที่เกี่ยวข้อง กับความอยู่รอดของอาชีพช่างซ่อมโน๊ตบุ๊ค ผู้ที่จะเข้าถึงข้อมูลได้จะต้องส่ง ใบสมัคร + แสดงตัวตนของความเป็นช่างก่อน สมาชิกที่สมัครใหม่ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ได้ ท่านต้องส่งเอกสารการสมัครสมาชิกก่อนเท่านั้น หากส่งเอกสารแล้ว แจ้งทางหน้าแซต หรือ แจ้งทางไลน์ได้ทันที ทางเว็บไซต์ต้อง ขออภัยในความไม่สดวกมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ.... ไฟล์ไบออสรุ่นใหม่ๆ ในบางรุ่นหากท่านแฟลชแล้วเครื่องเปิดไม่ติดหรือติดแต่กระแสต่ำกว่าเดิมให้ดูดไฟล์มีจากไบออสตัวเดิมมาเคลียร์มีในไฟล์ใหม่อีกครั้ง
เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ว่าด้วยเรื่อง " เหรียญส่งใบสมัคร " และ "ใช้รูปจริงสมัคร"

[คัดลอกลิงก์]
ส่งเอกสารทาง Line แล้วนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ  โพสต์ 2015-6-16 11:24
USER :คะวัน ส่งใบสมัครแล้วขอเป็นสมาชิกน้องใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ  โพสต์ 2015-6-21 15:16
กำลังดำเนินการเอกสาร      ให้พี่เข้าเป็นสมาชิคด้วยนะการต์ ( พี่ทูน กาฬสินธุ์ร้านโปรดิวเซอร์ไอที)

ครับพี่ทูนแหม๋.........พูดเสีย.....55+  โพสต์ 2015-6-24 12:00
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 12:04:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ณ. พื้นที่แห่งนี้ ไม่มีปิดกั้นน่ะครับ เพื่อนช่างจากกลุ่มอื่นๆ สามารถเข้ามาร่วมทักทายพูดคุย แสดงความคิดเห็นแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ได้ตามอัถยาศัย เรายินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ.....เว็บล้านนาฟิกซ์ไม่ใช่ของคนใดคนหนึ่ง  เป็นของพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกทุกๆท่าน  หากท่านใด สนใจจะมาร่วมบริหารงาน ติดต่อสอบถามมาได้ครับ รายได้ทุกบาท ทุกสตางค์ จะเก็บเอาไว้เป็นค่าเช่า รายปีค่าปรับปรุงเว็บไซต์ และจะมีการแจ้ง รายรับรายจ่าย ในห้อง ผู้สนับสนุนเว็บไซต์ คนทำเหนื่อยแต่ไม่เคยท้อครับ  ผมฝันเอาไว้ว่า อยากให้มีเว็บที่เป็นของช่างทุกๆท่าน มีสิทธ มีเสียง มีส่วนร่วม ได้แสดงความคิดเห็น ไม่ผูกขาดโดย บุคคลใด บุคคลหนึ่งแต่เพียงผู้เดียว  เผื่อว่าจะได้เป็นประโยชน์แก่ ช่างรุ่นน้อง สืบต่อกันไป......

ส่งเอกสารแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ......อย่าลืมเปลี่ยนรูปโปรไฟล์ด้วยน่ะครับ  โพสต์ 2015-6-24 20:07
ส่งเอกสารแล้วนะครับทาง mail ครับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ.....  โพสต์ 2015-6-25 10:07
ส่งเอกสารไปแล้วนะครับ
ขอบคุณที่รับครับผม

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ....ยินดีต้อนรับครับ.....  โพสต์ 2015-7-12 22:34
ขอบคุณมากครับ...
ช่วยตรวจสอบด้วยน่ะครับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ....ยินดีต้อนรับครับ.....  โพสต์ 2015-8-3 12:21
ส่งเอกสารเรียบร้อยแล้วครับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ....ยินดีต้อนรับครับ.....  โพสต์ 2015-8-3 20:14
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต